Ka’idoji da Sharuɗɗan Amfani

home/about us/terms and conditions

Da fatan za a karanta waɗannan Ka’idoji da Sharuɗɗan ('Sharuɗɗa') da kyau kafin amfani da gidan yanar gizonmu, manhajar wayar hannu, da na’urorin da ke haɗe (wanda gaba ɗaya ake kira 'Dandali') da IslamicPod.com ke gudanarwa ('mu', 'namu', ko 'na mu'). Ta hanyar samun dama ko amfani da Dandali, kuna yarda da bin waɗannan Sharuɗɗan. Idan ba ku yarda da waɗannan Sharuɗɗan ba, da fatan ku daina amfani da Dandalinmu.

1. Rijistar Mai Amfani da Bayani:

a. Don samun dama ga wasu sifofi na Dandalinmu, ana iya buƙatar ku yi rijista. Kuna yarda da bayar da sahihai, na yanzu, da cikakkun bayanai yayin rijista, da sabunta bayanan lokacin da ya dace. b. Muna iya tattara bayanan asali na mai amfani, ciki har da (amma ba iyakance ga) suna, adireshin imel, da wurin zama. Don ƙarin bayani, duba Manufar Sirrinmu.

2. Amfani da Dandali:

a. Dandali yana da nufin don amfani na kashin kai, ba don kasuwanci ba, domin samun lokutan sallah, Azan, Alqur’ani, Hadisi, Hanyar Qibla, da sauran bayanan Musulunci. b. Ba za ku yi amfani da Dandali don wani abu da ya saba doka ko ba bisa ƙa’ida ba. Kuna yarda da bin duk dokoki da ƙa’idoji masu aiki.

3. Haƙƙin Mallaka:

a. Duk abun ciki a Dandali, ciki har da rubutu, zane, tambura, hoto, sauti, da software, mallakin IslamicPod.com ne ko masu lasisin su, kuma yana ƙarƙashin kariyar dokar haƙƙin mallaka. b. Ba za ku iya kwafi, raba, gyara, nuna, aiwatarwa, ko ƙirƙirar abubuwa daga abun ciki ba tare da izinin rubuce daga gare mu ba.

4. Halin Mai Amfani:

a. Ba za ku shiga wani aiki da zai iya katse ko hana aiki na Dandali yadda ya dace ba, ciki har da saka ƙwayar cuta ko wani lamba mai cutarwa. b. Ba za ku nemi samun damar shiga sassan Dandali ko wasu hanyoyi da ba ku da izini ba.

5. Hanyoyin Ƙetare:

a. Dandali na iya ƙunsar hanyoyin zuwa wasu shafuka ko ayyuka na wasu ƙungiyoyi da ba mu ke kula da su ba. Ba mu da alhakin abubuwan da ke kan waɗancan shafuka ko ayyuka. Amfani da su yana kan haɗarin ku.

6. Ƙuntatawar Alhaki:

a. Matakin da doka ta yarda, IslamicPod.com da masu aiki da ita ba za su ɗauki alhaki ba akan kowanne nau’i na hasara ko illa da ya samo asali daga amfani ko rashin iya amfani da Dandali.

7. Sauya Sharuɗɗa:

a. Muna da haƙƙin canzawa ko maye gurbin waɗannan Sharuɗɗa a kowane lokaci. Za a sanya sabuwar sigar a shafinmu. Ci gaba da amfani da Dandali bayan canje-canje yana nuna amincewarku da sabon Sharuɗɗa.

8. Dokar Mulki:

a. Waɗannan Sharuɗɗa za a yi amfani da dokokin Birtaniya wajen fassara su. Ta amfani da Dandalinmu, kuna tabbatar da cewa kun karanta, kun fahimta, kuma kun amince da waɗannan Sharuɗɗa da Manufar Sirrinmu. Don tambayoyi, tuntuɓe mu ta [email protected]